We love A8!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng bạn đến với 4um lớp 10A8 trường Ngô Quyền!

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

....SORRY....va` hay~ we^n em.........

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
mira_lovely2903
Thành viên mới
Thành viên mới
mira_lovely2903

Nữ
Nơi xuất hiện 1 thiên thần: : Bjn wOa` friEndlY
Họ&Tên : Phan Tran Yen Nhi
Tình trạng : ....SORRY....va` hay~ we^n em......... Innocent

....SORRY....va` hay~ we^n em......... Empty
Bài gửiTiêu đề: ....SORRY....va` hay~ we^n em.........   ....SORRY....va` hay~ we^n em......... Clock10Sun Oct 12, 2008 10:18 am

....SORRY....va` hay~ we^n em......... Df74
..............Xin lỗi !..............Mình chia tay ............em đã cố quên.............để yêu anh...............nhưng vẫn yêu ng` ta.................
Anh nói sẽ đợi em......chờ em yêu anh............em biết anh đũ kiên nhẫn chờ đợi.....................nhưng em SR e làm mất lòng tin trong anh...........em ngu ngốc............ko nắm bắt t/c anh choa em..........Nếu chúng mình còn wen nhau..............em sẽ làm anh đau ...........nhưng em ko mún 1 ai phãi giống em............phải yêu 1 ng` ko yêu mình..........Đau lắm anh ạ !
Thà bây h.......em nhẫn tâm.......noi chia tay anh.......nhưng rồi anh sẽ quên em thoai.............bên cạnh anh cóa nhìu ng` thix anh..........họ sẽ làm anh h/p anh à..............anh hãy cố chấp nhận sự that này anh nhá..........
Em đã cố học cách quên woa' khứ.......giữ lấy t/c trước mắt như anh bảo..........nhưng em ko đủ sức mạnh vượt wa woa' khứ nài...........Đừng cố hỏi tại sao với em anh nha'.............có lẽ t/c em dành cho ng` ta woa' sâu òi........cũng co' lẽ ông trời bắt em phãi thế ....phãi yêu 1 ng` ko yêu em..........Va` đóa là sự trả giá cho những sai lầm cũa em...........Còn anh ......anh sẽ ko như em....anh là 1 ng` tốt..........anh sẽ coa' đc tình yêu thật sự..............nhưng t/y đó ng` cho anh ko phãi là em.........................
Anh đừng hỏi , những nụ cười mà khi bên anh là sao..................nó là thật đó anh...............em vui khi bên anh....Nhưng khi trỡ về với cái thế giới chĩ có em..........những thứ xung wanh em trở nên lạ lẫm.......trong tâm trí em chĩ thay wen thuộc hính bóng 1 ng`.......mà ng` đó ko phải anh............em khóc , em mún gục trên vai anh.................nhưng em nhận ra .....bờ vai đo'a cũa anh là 1 ng` bạn thân ..........em đag lừa t/c anh dành cho em.........em that khó chịu vi điều đó......vì thia' chung ta chia tay .........em sẽ ko phai dối diện với anh nữa......ko còn cảm giác bức rứt trong em..............
Anh hãy cho những ng` yêu anh 1 cơ hội anh nhá...........cho ng` # cơ hội bay h` cũng là cho anh cơ hội quên 1 ng` xấu xa như em.............Em cũng từng choa mìk cơ hội bên anh...........nhưng em ko yêu anh đc...........em làm ko đc điều đó nen chấp nhận ra đi.....để anh tìm đc h/p thật sự của anh............
Nếu như anh là ng` em wen trước ..........em sẽ ko phãi đau..........va anh sẽ ko bùn vì em như thế..........nhưng em ko đc may mắn gap anh trước ng` ta.........nen em đã yêu ng1 ta................em ko quên đc woa' khứ.................
Và nếu đc làm lại em sẽ chon để đc yêu anh......................SR ANH.....................SORRY....va` hay~ we^n em......... 48e3
http://9xbienhoa.com/yennhi
lonely star
Thành viên mới
Thành viên mới
lonely star

Nữ
Nơi xuất hiện 1 thiên thần: : Vương quốc thần tiên
Nghề nghiệp : Mamy của tổ 1
Sở thích : Nghe nhạc, ngủ nướng
Họ&Tên : Tạ Ngọc Phương Dung
Người yêu : Một him trường ngoài

Bài gửiTiêu đề: Re: ....SORRY....va` hay~ we^n em.........   ....SORRY....va` hay~ we^n em......... Clock10Sat Oct 18, 2008 12:48 pm

Hay hay nhỉ c1
http://blog.360.yahoo\nnphuong134
mira_lovely2903
Thành viên mới
Thành viên mới
mira_lovely2903

Nữ
Nơi xuất hiện 1 thiên thần: : Bjn wOa` friEndlY
Họ&Tên : Phan Tran Yen Nhi
Tình trạng : ....SORRY....va` hay~ we^n em......... Innocent

Bài gửiTiêu đề: Re: ....SORRY....va` hay~ we^n em.........   ....SORRY....va` hay~ we^n em......... Clock10Sat Oct 18, 2008 9:47 pm

hjhj...thanks D nhoa a8
http://9xbienhoa.com/yennhi
haison2601
Thành viên mới
Thành viên mới
haison2601

Nam
Tình trạng : ....SORRY....va` hay~ we^n em......... Sad

Bài gửiTiêu đề: Re: ....SORRY....va` hay~ we^n em.........   ....SORRY....va` hay~ we^n em......... Clock10Sun Oct 19, 2008 3:36 pm

vay moi noi' con gai' la` dong vat kho' hiu? nhat tren the' gioi ma` thiet neu biet dieu do' se den thi` dung` cho dieu truoc kia xay? ra nha!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ....SORRY....va` hay~ we^n em.........   ....SORRY....va` hay~ we^n em......... Clock10

....SORRY....va` hay~ we^n em.........
Trang 1 trong tổng số 1 trang