We love A8!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng bạn đến với 4um lớp 10A8 trường Ngô Quyền!

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Câu hỏi cực kì dễ, dễ đến nổi.... tui cũng ko có đáp án, mọi người cùng suy nghĩ nha

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
just_bin
Điều Hành viên
Điều Hành viên
just_bin

Nam
Nơi xuất hiện 1 thiên thần: : vương quốc kute
Nghề nghiệp : học sinh ngoan hiền
Sở thích : truyện
Họ&Tên : Phạm Nguyên Tuấn
Người yêu : một mình tốt cho trái tim

Câu hỏi cực kì dễ, dễ đến nổi.... tui cũng ko có đáp án, mọi người cùng suy nghĩ nha Empty
Bài gửiTiêu đề: Câu hỏi cực kì dễ, dễ đến nổi.... tui cũng ko có đáp án, mọi người cùng suy nghĩ nha   Câu hỏi cực kì dễ, dễ đến nổi.... tui cũng ko có đáp án, mọi người cùng suy nghĩ nha Clock10Fri Oct 24, 2008 12:26 pm

chuyện là vầy, có 3 anh chàng sinh viên đi karaoke với 1 người con gái, khi tính tiền thì hết là 25.000 vnd.Thế nên mỗi anh góp 10.000 vnd, tổng cộng là 30.000vnd. Quán thối lại cho 5.000 vnd, đưa 2.000vnd cho cô gái về xe buýt. còn lại 3.000vnd chia đều cho mỗi người 1.000vnd . vậy nếu tính ra thì mỗi người chỉ trả có 9.000vnd thui, mà 9.000x3=27.000vnd mà cộng thêm 2.000 vnd đưa cô gái đi xe buýt nữa là chỉ có 29.000vnd. Vậy còn 1.000vnd nữa đâu? lưu ý ko có trường hợp ngoại cảnh( rớt, thối thiếu, .......). nào, cùng động não nhá vì thật ra tui cũng chả bik đáp án nên hỏi các bạn c9
T^.^T
Quản trị viên
Quản trị viên
T^.^T

Nam
Nơi xuất hiện 1 thiên thần: : Bin Wà! ^^!
Nghề nghiệp : Ăn, ngủ, nghe nhạc! DotA!
Họ&Tên : Trí Nguyễn
Tình trạng : Câu hỏi cực kì dễ, dễ đến nổi.... tui cũng ko có đáp án, mọi người cùng suy nghĩ nha Asleep
Người yêu : Nói ra thì ngại nhắm! T^^T

Câu hỏi cực kì dễ, dễ đến nổi.... tui cũng ko có đáp án, mọi người cùng suy nghĩ nha Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Câu hỏi cực kì dễ, dễ đến nổi.... tui cũng ko có đáp án, mọi người cùng suy nghĩ nha   Câu hỏi cực kì dễ, dễ đến nổi.... tui cũng ko có đáp án, mọi người cùng suy nghĩ nha Clock10Fri Oct 24, 2008 12:49 pm

Đã nói là chia đều cho mỗi ng` 3k thì cô gái sau khi có 2k tiền xe buýt thì thêm 1 k chia đều nữa là cô gái có tổng cộng 3k! Nên số tiền sẽ là 9000x3+3000= 30000!
https://a8no1.forum-viet.net
just_bin
Điều Hành viên
Điều Hành viên
just_bin

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Câu hỏi cực kì dễ, dễ đến nổi.... tui cũng ko có đáp án, mọi người cùng suy nghĩ nha   Câu hỏi cực kì dễ, dễ đến nổi.... tui cũng ko có đáp án, mọi người cùng suy nghĩ nha Clock10Fri Oct 24, 2008 7:40 pm

làm j` có 1k đi xe buýt? chỉ có 2k thoy, đề đã nói mà, chỉ đưa cô gái 2k thoy
T^.^T
Quản trị viên
Quản trị viên
T^.^T

Nam
Tình trạng : Câu hỏi cực kì dễ, dễ đến nổi.... tui cũng ko có đáp án, mọi người cùng suy nghĩ nha Asleep

Bài gửiTiêu đề: Re: Câu hỏi cực kì dễ, dễ đến nổi.... tui cũng ko có đáp án, mọi người cùng suy nghĩ nha   Câu hỏi cực kì dễ, dễ đến nổi.... tui cũng ko có đáp án, mọi người cùng suy nghĩ nha Clock10Sat Oct 25, 2008 3:09 pm

Nãn mài ghê đó! 2 k đi xe buýt của cô gái, rồi 1 k đc chia đều trong 3 k còn lại! Vậy cô gái đc tổng cộng 3k!
Trích dẫn :
đưa 2.000vnd cho cô gái về xe buýt. còn lại 3.000vnd chia đều cho mỗi người 1.000vnd
Tức là 2+(3:3)=3
Hiểu chưa!
mira_lovely2903
Thành viên mới
Thành viên mới
mira_lovely2903

Nữ
Nơi xuất hiện 1 thiên thần: : Bjn wOa` friEndlY
Họ&Tên : Phan Tran Yen Nhi
Tình trạng : Câu hỏi cực kì dễ, dễ đến nổi.... tui cũng ko có đáp án, mọi người cùng suy nghĩ nha Innocent

Bài gửiTiêu đề: Re: Câu hỏi cực kì dễ, dễ đến nổi.... tui cũng ko có đáp án, mọi người cùng suy nghĩ nha   Câu hỏi cực kì dễ, dễ đến nổi.... tui cũng ko có đáp án, mọi người cùng suy nghĩ nha Clock10Sat Oct 25, 2008 10:10 pm

gê tèo.......... d4
http://9xbienhoa.com/yennhi
haison2601
Thành viên mới
Thành viên mới
haison2601

Nam
Tình trạng : Câu hỏi cực kì dễ, dễ đến nổi.... tui cũng ko có đáp án, mọi người cùng suy nghĩ nha Sad

Bài gửiTiêu đề: Re: Câu hỏi cực kì dễ, dễ đến nổi.... tui cũng ko có đáp án, mọi người cùng suy nghĩ nha   Câu hỏi cực kì dễ, dễ đến nổi.... tui cũng ko có đáp án, mọi người cùng suy nghĩ nha Clock10Sun Nov 02, 2008 10:06 am

thoi ban oi ban tinh' bay roi` tai sao dua tien cho co gai ma` ko tinh' la` sao dau` tien la` da dua co gai 2k vay la` 3n` tra co' 28000 neu chia 3 thi` moi nguoi` tra ? 9k va` du 1k tinh + lai thi` van du? 30 kchu ' ban hoi ? vay coi chun`g nguoi` ta cuoi do' ma` cau hoi? nay` lau roi` gio` con` hoi ? loi~ tho`i roi`
just_bin
Điều Hành viên
Điều Hành viên
just_bin

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Câu hỏi cực kì dễ, dễ đến nổi.... tui cũng ko có đáp án, mọi người cùng suy nghĩ nha   Câu hỏi cực kì dễ, dễ đến nổi.... tui cũng ko có đáp án, mọi người cùng suy nghĩ nha Clock10Tue Nov 04, 2008 11:56 am

thì gài ở chỗ đó mà, có cu Trí mắc lừa kìa d8
T^.^T
Quản trị viên
Quản trị viên
T^.^T

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Câu hỏi cực kì dễ, dễ đến nổi.... tui cũng ko có đáp án, mọi người cùng suy nghĩ nha   Câu hỏi cực kì dễ, dễ đến nổi.... tui cũng ko có đáp án, mọi người cùng suy nghĩ nha Clock10Tue Nov 11, 2008 12:21 pm

H0h0! Mắc lừa gì bay! Coi tao trả lời kìa!
Phải nói tới 2 lần ku này mới hỉu! T^^T
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Câu hỏi cực kì dễ, dễ đến nổi.... tui cũng ko có đáp án, mọi người cùng suy nghĩ nha   Câu hỏi cực kì dễ, dễ đến nổi.... tui cũng ko có đáp án, mọi người cùng suy nghĩ nha Clock10

Câu hỏi cực kì dễ, dễ đến nổi.... tui cũng ko có đáp án, mọi người cùng suy nghĩ nha
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» pa và con cùng kua gái .....
» một vài câu thơ sưu tầm, ai ngây thơ thì đọc, ai cao siêu đừng đọc nghĩ hồi lung tung
» Trong mắt XY bạn là người như thế nào????????????
» luật bóng rổ cho mọi người
» mọi người zua koi tên kiếp trước của mình là gì di nàz.....